kio_thumbnail - en to th translation catalogue (10 entries)

en: No MIME Type specified.
th: ยังไม่ระบุประเภท MIME ของแฟ้ม

en: No or invalid size specified.
th: ยังไม่มีการระบุขนาดหรือค่าอาจจะใช้ไม่ได้

en: Cannot create thumbnail for directory
th: ไม่สามารถสร้างภาพตัวอย่างสำหรับไดเรกทอรีได้

en: No plugin specified.
th: ยังไม่ระบุโปรแกรมเสริม

en: Cannot load ThumbCreator %1
th: ไม่สามารถเรียกโปรแกรม ThumbCreator %1 ได้

en: Cannot create thumbnail for %1
th: ไม่สามารถสร้างภาพตัวอย่างของ %1 ได้

en: Failed to create a thumbnail.
th: ล้มเหลวในการสร้างภาพตัวอย่าง

en: Could not write image.
th: ไม่สามารถเขียนแฟ้มภาพได้

en: Failed to attach to shared memory segment %1
th: ล้มเหลวในการแนบเข้ากับเซกเมนต์ %1 ในหน่วยความจำที่ใช้ร่วมกัน

en: Image is too big for the shared memory segment
th: ภาพมีขนาดใหญ่เกินไปสำหรับจัดเก็บในเซกเมนต์บนหน่วยความจำที่ใช้ร่วมกัน
