plasma-workspace - en to vi translation catalogue (5 entries)

en: Failed to create icon widgets folder '%1'
vi: Thất bại trong việc tạo thư mục các phụ kiện biểu tượng '%1'

en: Failed to copy icon widget desktop file from '%1' to '%2'
vi: Thất bại trong việc chép tệp desktop phụ kiện biểu tượng từ '%1' đến '%2'

en: Open Containing Folder
vi: Mở thư mục chứa

en: Properties for %1
vi: Thuộc tính cho %1

en: Properties
vi: Thuộc tính
