krunner_sessions - en to th translation catalogue (7 entries)

en: Logs out, exiting the current desktop session
th: ออกจากระบบ, ออกจากวาระการใช้งานพื้นที่ทำงานปัจจุบัน

en: Turns off the computer
th: ปิดเครื่องคอมพิวเตอร์

en: Reboots the computer
th: เริ่มระบบคอมพิวเตอร์ใหม่

en: Locks the current sessions and starts the screen saver
th: ล็อควาระงานปัจจุบัน และเริ่มการทำงานของโปรแกรมรักษาหน้าจอ

en: Starts a new session as a different user
th: เริ่มวาระงานใหม่ด้วยสิทธิ์ผู้ใช้อื่น

en: Lists all sessions
th: เรียกดูวาระงานทั้งหมด

en: Switches to the active session for the user :q:, or lists all active sessions if :q: is not provided
th: ทำการสลับวาระงานที่ใช้งานอยู่โดยผู้ใช้ :q: หรือเรียกดูวาระงานทั้งหมดที่ทำงานอยู่หากไม่ได้กำหนด :q:
