plasma-workspace - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: General
ml: സാധാരണം

en: Entries
ml: ഇനങ്ങൾ

en: Application Status
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ അവസ്ഥ

en: Communications
ml: ആശയവിനിമയം

en: System Services
ml: സംവിധാനത്തിലെ സേവനങ്ങൾ

en: Hardware Control
ml: ഹാർഡ്‌വെയർ നിയന്ത്രണം

en: Miscellaneous
ml: പലവക

[ctx: Name of the system tray entry]
en: Entry
ml: ഇനം

en: Visibility
ml: കാണാവുന്ന

en: Keyboard Shortcut
ml: കീബോർഡ് കുറുക്കുവഴി

en: Shown when relevant
ml: പ്രസക്തമാകുമ്പോൾ കാണിക്കുന്നു

en: Always shown
ml: എപ്പോഴും കാണിക്കുക

en: Always hidden
ml: എപ്പോഴും മറയ്ക്കുക

en: Disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കി

en: Always show all entries
ml: എപ്പോഴും എല്ലാ ഇനങ്ങളും കാണിക്കുക

[ctx: The arrangement of system tray icons in the Panel]
en: Panel icon size:
ml: പാളി ചിഹ്ന വലിപ്പം:

en: Small
ml: ചെറുത്

en: Scale with Panel height
ml: പാളിയുടെ ഉയരത്തിനനുസരിച്ച് ഉയരം ക്രമീകരിക്കുക

en: Scale with Panel width
ml: പാളിയുടെ വീതിക്കനുസരിച്ച് വീതി ക്രമീകരിക്കുക

en: Status and Notifications
ml: അവസ്ഥയും അറിയിപ്പുകളും

en: More actions
ml: കൂടുതൽ നടപടികൾ

en: Keep Open
ml: തുറന്ന് വെക്കുക

en: Close popup
ml: പോപ്-അപ് അടയ്ക്കുക

en: Show hidden icons
ml: മറച്ചിരിക്കുന്ന ചിഹ്നങ്ങൾ കാണിക്കുക
