plasma_applet_pager - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: General
ta: பொதுவானவை

en: General:
ta: பொதுவானவை:

en: Show window outlines
ta: சாளரங்களின் கோட்டோவியங்களைக் காட்டு

en: Show application icons on window outlines
ta: சாளரங்களின் கோட்டோவியங்களில் செயலிகளின் சின்னங்களை காட்டு

en: Show only current screen
ta: தற்போதைய திரையில் உள்ளவற்றை மட்டும் காட்டு

en: Navigation wraps around
ta: உலாவல் சுற்றி ஆரம்பத்திற்கே வரும்

en: Layout:
ta: தளவமைப்பு:

[ctx: The pager layout]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

en: Horizontal
ta: கிடைமட்டமாக

en: Vertical
ta: நெடுக்காக

en: Text display:
ta: காட்டப்படும் உரை:

en: No text
ta: ஏதுமில்லை

en: Activity number
ta: செயல்பாட்டின் எண்

en: Desktop number
ta: பணிமேடையின் எண்

en: Activity name
ta: செயல்பாட்டின் பெயர்

en: Desktop name
ta: பணிமேடையின் பெயர்

en: Selecting current Activity:
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டை தேர்ந்தெடுத்தல்:

en: Selecting current virtual desktop:
ta: தற்போதைய மெய்நிகர் பணிமேடையை தேர்ந்தெடுத்தல்:

en: Does nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாது

en: Shows the desktop
ta: பணிமேடையை காட்டும்

en: …and %1 other window | …and %1 other windows
ta[0]: … தவிர மேலும் %1 சாளரம்
ta[1]: … தவிர மேலும் %1 சாளரங்கள்

en: %1 Window: | %1 Windows:
ta[0]: %1 சாளரம்:
ta[1]: %1 சாளரங்கள்:

en: %1 Minimized Window: | %1 Minimized Windows:
ta[0]: %1 ஒதுக்கப்பட்ட சாளரம்:
ta[1]: %1 ஒதுக்கப்பட்ட சாளரங்கள்:

en: Desktop %1
ta: பணிமேடை %1

[ctx: @info:tooltip %1 is the name of a virtual desktop or an activity]
en: Switch to %1
ta: %1-க்கு தாவு

[ctx: @action:inmenu widget context menu]
en: Show Activity Manager
ta: செயல்பாடு மேலாளியைக் காட்டு

[ctx: @action:inmenu widget context menu]
en: Add Virtual Desktop
ta: மெய்நிகர் பணிமேடையைச் சேர்

[ctx: @action:inmenu widget context menu]
en: Remove Virtual Desktop
ta: மெய்நிகர் பணிமேடையை நீக்கு

[ctx: @action:inmenu widget context menu]
en: &Configure Activities…
ta: &செயல்பாடுகளை அமை…

[ctx: @action:inmenu widget context menu]
en: Configure Virtual Desktops…
ta: மெய்நிகர் பணிமேடைகளை அமை…
