plasma-desktop - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Configure…
ta: அமை...

en: Show Alternatives…
ta: மாற்றுகள் காட்டு...

en: Spacer width
ta: இடைவெளியின் அகலம்

[ctx: @option:check Whether to allow a spacer widget to fill available space]
en: Flexible size
ta: தானமை அளவு

en: Open Panel configuration ui
ta: பலகையை மாற்றியமைக்கவிடும் இடைமுகப்பை திறக்கும்

en: Add Widgets…
ta: பிளாஸ்மாய்டுகளை சேர்…
