kdeplasma-addons - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: General
ml: സാധാരണ

en: Remove from Favorites
ml: ഇഷ്ടപെട്ടവയിൽ നിന്നും നീക്കംചെയ്യുക

en: Add to Favorites
ml: ഇഷ്ടപെട്ടവയിലേക്ക് ചേർക്കുക

en: On All Activities
ml: എല്ലാ പ്രവർത്തനങ്ങളിലും

en: Show applications as:
ml: അപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഇതായി കാണിക്കുക:

en: Name only
ml: പേര് മാത്രം

en: Description only
ml: വിവരണം മാത്രം

en: Name (Description)
ml: പേര് (വിവരണം)

en: Description (Name)
ml: വിവരണം (പേര്)

en: Behavior:
ml: പെരുമാറ്റം:

en: Sort applications alphabetically
ml: അപ്ലിക്കേഷനുകൾ അക്ഷരമാലാക്രമത്തിൽ അടുക്കുക

en: Flatten sub-menus to a single level
ml: ഒരൊറ്റ തലത്തിലേക്ക് ഉപമെനു പരത്തുക

en: Show categories:
ml: വിഭാഗങ്ങൾ കാണിക്കുക:

en: Recent applications
ml: സമീപകാല അപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: Often used applications
ml: കൂടുതലായി ഉപയോഗിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങൾ

en: Sort items in categories by:
ml: വിഭാഗങ്ങളിൽ ഇനങ്ങൾ അടുക്കുക:

en: Search:
ml: തിരയുക:

en: Expand search to bookmarks, files and emails
ml: ബുക്ക്മാർക്കുകൾ, ഫയലുകൾ, ഇമെയിലുകൾ എന്നിവയിലേക്ക് തിരയൽ വിപുലീകരിക്കുക

en: Align search results to bottom
ml: തിരയൽ ഫലങ്ങൾ താഴേക്ക് വിന്യസിക്കുക

en: Searching for '%1'
ml: '%1' എന്നതിനായി തിരയുന്നു

en: Favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവ
