kdecoration - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: More actions for this window
ta: இச்சாளரத்திற்கான கூடுதல் செயல்கள்

en: Application menu
ta: செயலி பட்டி

en: On one desktop
ta: ஒரு பணிமேடையில்

en: On all desktops
ta: அனைத்து பணிமேடைகளிலும்

en: Minimize
ta: ஒதுக்கு

en: Restore
ta: மீட்டெடு

en: Maximize
ta: அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Close
ta: மூடு

en: Context help
ta: சூழலை பொறுத்த உதவி

en: Unshade
ta: நிழல்நீக்கு

en: Shade
ta: நிழலிடு

en: Don't keep below other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு கீழே வைக்க வேண்டாம்

en: Keep below other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு கீழே வை

en: Don't keep above other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு மேலே வைக்க வேண்டாம்

en: Keep above other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு மேலே வை
