bluedevil - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Disconnect
ta: இணைப்பை துண்டி

en: Connect
ta: இணை

en: Browse Files
ta: கோப்புகளை உலாவு

en: Send File
ta: கோப்பை அனுப்பு

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Remote Name
ta: தொலை பெயர்

en: Address
ta: முகவரி

en: Paired
ta: ஜோடியாக்கப்பட்டுள்ளது

en: Trusted
ta: நம்பகமானது

en: Adapter
ta: செருகி

en: Disconnecting
ta: துண்டிக்கப்படுகிறது

en: Connecting
ta: இணைகிறது

en: Connected
ta: இணைந்துள்ளது

en: Connection failed
ta: இணைப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Audio device
ta: ஒலிச்சாதனம்

en: Input device
ta: உள்ளீட்டு சாதனம்

en: Phone
ta: திறன்பேசி

en: File transfer
ta: கோப்பு இடமாற்றம்

en: Send file
ta: கோப்பை அனுப்பு

en: Input
ta: உள்ளீடு

en: Audio
ta: ஒலி

en: Network
ta: பிணையம்

en: Other device
ta: வேறு சாதனம்

en: %1% Battery
ta: %1% மின்கலம்

en: Enable
ta: இயக்கு

en: No Bluetooth adapters available
ta: ஊடலை புறைகள் இல்லை

en: Bluetooth is disabled
ta: ஊடலை முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: No devices paired
ta: எந்த சாதனங்களும் ஜோடியாக்கப்படவில்லை

en: Bluetooth
ta: ஊடலை

en: Bluetooth is disabled; middle-click to enable
ta: ஊடலை முடக்கப்பட்டுள்ளது; இயக்க நடு-கிளிக் செய்யவும்

en: No adapters available
ta: எந்த புறையும் கிடைக்கவில்லை

en: Bluetooth is offline
ta: ஊடலை முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Middle-click to disable Bluetooth
ta: ஊடலையை முடக்க நடு-கிளிக் செய்யவும்

en: No connected devices
ta: எந்த சாதனமும் இணைக்கப்படவில்லை

en: %1 connected
ta: %1 இணைந்துள்ளது

[ctx: Number of connected devices]
en: %1 connected device | %1 connected devices
ta[0]: %1 இணைந்துள்ள சாதனம்
ta[1]: %1 இணைந்துள்ள சாதனங்கள்

en: Pair Device…
ta: சாதனத்தை ஜோடியாக்கு…

en: Enable Bluetooth
ta: ஊடலையை இயக்கு

en: Configure &Bluetooth…
ta: &ஊடலையை அமை…

[ctx: Notification when the connection failed due to Failed:HostIsDown]
en: The device is unreachable
ta: சாதனம் கிட்டவில்லை

[ctx: Notification when the connection failed due to Failed]
en: Connection to the device failed
ta: சாதனத்துடனான இணைப்பு தோல்வியடைந்தது

[ctx: Notification when the connection failed due to NotReady]
en: The device is not ready
ta: சாதனம் தயாராக இல்லை
